Liên hệ trực tuyến

Hotline:

Tư vấn trực tuyến
Hỗ trợ trực tuyến
Phòng kinh doanh
Đối tác
  • QC 1
    QC 1
  • QC 2
    QC 2
  • QC 3
    QC 3
Chi tiết sản phẩm
Liên hệ     Mã : 412155
Chưa có VAT
COJE - Siro ho

THÀNH PHẦN: Mỗi chai 75ml Coje ho chứa:

Dextromethorphan hydrobromid…………….75mg

Clorpheniramin malead ……………...........19,95mg

Amoni clorid……………………………….750mg

Glyceryl Guaiacolat ( Guaifenesin)………..750mg

Tá dược: Acid citric, natri citrat, đường trắng, natri benzoat, natri saccharin, Amaranth, hương liệu dâu, nước tinh khiết.

TÁC DỤNG:

Giảm các triệu chứng ho trong các trường hợp: ho do cảm lạnh, cảm cúm, ho khan, ho do dị ứng, sổ mũi, nghẹt mũi, chảy nước mắt và mẩn ngứa. Ho do hút nhiều thuốc lá, hít phải chất gây kích ứng.

LIỀU DÙNG VÀ CÁCH DÙNG:

Uống 2 lần/ngày theo sự hướng dẫn của thầy thuốc.

Trẻ em từ 2-6 tuổi…………...................5ml (1 muỗng cà phê)

Trẻ em từ 7-12 tuổi………...................10ml (2 muỗng cà phê)

Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi…..... 15 ml(3 muỗng cà phê)

CHỐNG CHỈ ĐỊNH: mẫn cảm với bất cứ thành phần nào của thuốc

       - Clorpheniramin malead : Người bệnh đang cơn hen cấp, người có triệu chứng phì đại tuyến tiền liệt, glaucol góc hẹp, tắc cổ bàng quang, loét dạ dày chít, tắc môn vị-tá tràng, người cho con bú, trẻ sơ sinh và trẻ đẻ thiếu tháng, người dùng thuốc ức chế MAO trong vòng 14 ngày tính đến thời điểm điều trị bằng Clorpheniramin.

       -  Dextromethorphan: Người đang điều trị thuốc ức chế MAO.

TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN: Tác dụng an thần thay đổi từ ngầy ngật đến ngủ sâu có thể xảy ra nhưng sẽ giảm sau vài này. Các tácdụng phụ khác gồm rối loạn tiêu hoá và rối loạn thần kinh trung ương nhẹ.

Các phản hồi
Chưa có phản hồi
Bạn phải đăng nhập mới có thể bình luận